Mafi kyawun katifa don manyan, karnuka masu sanyi da sanyi

Katifa ga manyan karnuka

Kyakkyawan katifa don manyan karnuka suna da abubuwa guda uku: girma mai kyau, ta'aziyya kuma, idan za ta yiwu, ya kamata su zama masu ɗumi a lokacin sanyi da sanyi a lokacin rani. Kamar yadda saduwa da waɗannan sharuɗɗan yanayi yana da matukar wahala, mun gabatar da shawarar yin kasida don taimaka muku samun katifa mai kyau.

Kuma za mu haɗu da zaɓaɓɓun katifa masu kwanciyar hankali don manyan karnuka daga Amazon tare da sauran nasihu da zasu iya zama masu amfani a gare ku, kamar, alal misali, abin da za a yi la’akari da shi yayin siyan shi ko nasihu don ci gaba da zama sabo kamar ranar farko. Kuma idan har yanzu baku rasa wani abu, kada ku yi jinkirin duban wannan labarin akan 12 mafi kyawun gadaje don manyan karnuka!

Mafi kyawun katifa don manyan karnuka

Shakatawa tabarma

Pecute Kafet ...
Pecute Kafet ...
Babu sake dubawa

Babu wani abu da yafi muni kamar zama a cikin gida ba tare da kwandishan da sanyaya cikin zafi ... Abin da ya sa shakatawa tabarma ko tabarma don karnuka irin wannan suna da daɗi kuma suna da kyau. Amfani da shi yana da sauƙin sauƙi: yayin da suke cike da gel na musamman, ba lallai bane ku daskare su ko sanya musu ruwan sanyi, tabarmar tana yin sanyi kanta. Tabbas, ana ba da shawarar cewa karen ya tashi daga lokaci zuwa lokaci don barin tabarmar ta huce da kanta.

Wannan samfurin, ban da, ne karce da ciji resistant kuma ana samun sa a manya daban-daban: daga girman XS zuwa XXL (kusan mita da rabi na tabarma!). Hakanan yana da sauƙin tsaftacewa, kodayake, yi hankali, bai dace da na'urar wanki ba.

A ƙarshe, masana'antun sun nuna cewa tabarmar ma ta dace da amfanin ɗan adam, ko dai ka shayar da kanka ko, misali, kwamfutarka, da abin da ya fi amfani.

Katifa mai irin gadon gado

Katifa ma na Orthopedic suma suna da matukar amfani kuma suna da dadi ga dabbobin mu, tunda sun kunshi katifa ta iska wacce ta dace da shan bacci mai kyau. Wannan yana kama da gado kuma an yi masa layi mai matuqar laushi, mai laushi irin na karammiski. Kodayake samfuri ne mai sauƙi, amfani da kayan aiki (kamar kumfa) yana ba shi damar samun iska mai kyau. Tsaftace shi ma abu ne mai sauƙi, tunda kawai sai an cire murfin kuma sanya shi a cikin na'urar wankin. A ƙarshe, kasan ba zamewa bane.

Katifa ta lokacin sanyi da lokacin bazara

Sun ce komai ba za a iya samu a wannan rayuwar ba, kodayake kamar dai alama cewa mai kera wannan samfurin katifa na manyan karnuka bai yarda ba, Tunda an tsara kayan ku don amfani dasu a lokacin rani da damuna. An samu nasarar wannan karfin ne saboda gaskiyar cewa katifa tana da fuska tare da dumi mai laushi mai laushi sosai, mai kyau ga kaka da damuna, kuma mafi kyawun iska mai kyau don bazara da bazara. Koyaya, duka ɓangarorin suna jere, a ciki, ta hanyar ɗamarar karawar ruwa don hana tsoro. Shin kuna son ƙari? Za a iya saka katifa a cikin injin wankin kuma tana iya ɗaukar karnuka har zuwa kilo hamsin.

Katifa bakar kare

Shin ya taɓa faruwa da ku cewa kun sa gadon karnukanku a cikin injin wanki kuma ya fito da tsabta, amma bayan minti biyu ya sake cika da gashi? Da wannan samfurin zaku iya ɓoye shi, tun yarn ɗin baƙar fata ne, launi ne da tsohuwa, cikin hikima, suka ayyana shi azaman dogon jimrewa. Bugu da kari, an cika shi da toshewar kumfa na polyurethane, yana mai da shi ƙirar ƙirar gaske, mai kyau don manya da karnuka masu nauyin nauyi. Koyaya, duk da cewa ana tallata shi a matsayin ƙarancin cizo da ciji, wasu ra'ayoyin suna korafin cewa ɗan gajeren lokaci ne kuma bazai dace da karnuka masu juyayi ba.

Mataramin babban ɗagawa

Ba za mu iya kasa ambata ba, a cikin katifa don manyan karnuka, wannan ƙirar, tunda ita ce mafi amfani. Ya kunshi tabarma siririya, yarn kawai, amma mai matukar juriya, an harhaɗa shi a cikin tsarin ƙarfe wanda yake kiyaye dabbobin gidanka kimanin santimita 17 daga ƙasa. Mai numfasawa, mai sauƙin tsaftacewa (kawai kuna buƙatar ruwan famfo) kuma mai sauƙin haɗuwa, a saman wannan samfurin an tsara shi don manyan karnuka (ba ya wuce ko ƙasa da ƙafa biyar).

Katifa mai tafiya ba ruwa

Wannan katifa yana da ayyuka masu ban sha'awa guda biyu. Da farko dai, bashi da ruwa, saboda haka zaka iya wankeshi cikin sauki (kawai ta hanyar saka shi a cikin injin wanki ko da wani laushi mai danshi idan tabon bai da girma sosai). Na biyu, an tsara shi don tafiya tare da ku, tun da ana iya narkar da shi kuma ba shi da nauyi sosai (kusan 700 g). Ba tare da wata shakka ba zaɓi ne mai kyau idan kuna son matsawa da yawa ko kuma yin zango kuma kuna son dabbobinku su kasance cikin kwanciyar hankali.

Super kyakkyawa katifa katifa

Babu kayayyakin samu.

Wadanda ba sa son tabarmar kitse wacce ta sa dakin ya zama kamar dakin motsa jiki na Gasar Olympics na iya zabar wannan samfurin, lafiya amma dadi. Yana da kyakkyawan tauraron taurari a gefe ɗaya kuma a ɗayan masana'anta mai numfashi wanda zaku iya amfani dashi a lokacin rani, kamar yadda yake a cikin wasu samfuran da muka gani. Ari da, ya dace a cikin injin wanki kuma, dangane da ra'ayoyin masu siye, yana fitowa kamar sabo.

Yadda ake sanin girman katifa

Kare kwance a kan farin gado

Ofaya daga cikin tambayoyin farko waɗanda zasu iya zuwa zuciya yayin siyan katifa don manyan karnuka shine girman. Don san shi, kuma kada ku rasa alamar, Ba lallai ne kawai ku auna karenku ba, amma la'akari da wasu abubuwan.

Zai fara auna karenka daga tip na hanci zuwa jela, kuma daga kafafu har zuwa kai, don samun ra'ayin girman sa. Hakanan yana da kyau a auna shi.

Yanzu kuna da kimanin ma'aunin kare da gadon da dole ne ku nema. Koyaya, tuna kalli kuma yadda yake bacci. Misali, idan ya miqe da yawa yayin bacci, ka yi tunanin ko ya cancanci saya masa girman girma. Akasin haka, idan kana ɗaya daga cikin waɗanda suke yin rosconcillo yayin barci, ƙimar da ta fi kyau ta riga ta tafi maka da kyau.

Dalilai lokacin siyan katifa

Kare yana kwantawa a matashi

Yanzu da ka san girman, za mu taimake ka ka zaɓi katifa wanda ya fi dacewa da kai da dabbobin ka. A gare shi, Zamu raba duk wadanda zakuyi la'akari dasu da dalilai biyu: muhalli da karnuka.

Abubuwan da suka shafi muhalli

Wurin da zaka sa katifa Yana da matukar mahimmanci yayin zaɓar samfuri ɗaya ko wata. Misali:

Da farko dai yi tunani a cikin wane ɗaki za ku je. Misali, idan zaku zabi terrace, katifa wacce bata da ruwa tana da mahimmanci. Akasin haka, idan zaku sanya shi a cikin ɗakin cin abinci, kuyi tunanin idan kuna so ya kasance a tsakiyar ɗakin ko a kusurwa.

Abu na biyu, kalli dandanon karen kaIdan kun fi son kwanciya a ƙasa tabbas za ku fi son katifa, amma idan kun fi son gado ko gado mai matasai za ku fi son samfuran laushi.

A ƙarshe, Lura da idan wurin da zaka saka katifa mai sanyi ne ko mai zafi don zaɓar masana'anta ɗaya ko wata. Yarnin da ke shan iska (ko tare da gel wanda yake sanyaya ƙasa) ya dace da yanayin yanayi mai zafi, yayin da masu ruɗi ko kuma masu juyi su ne masu jagorantar mai kyau da masu kiyaye zafi.

Abubuwan Kare

Babban kare a kan katifa

Kamar yadda ya bayyana, kare ka ma yana da abubuwa da yawa game da yadda ya fi son katifar sa ta kasance. Anan akwai bukatun mafi mahimmanci:

Kafin mu fada muku abin da ya kamata ku kiyaye nauyin kare ya kasance kyakkyawan ra'ayi don lissafin tsayi na gado, amma kuma don wasu dalilai, kamar kaurin katifa. Matsakaicin nauyin kare, yakamata katifar ta kasance, tunda zai ba da hanya a ƙarƙashin nauyin kare, wanda zai iya haifar masa da rashin jin daɗi.

Hakazalika, tsarin bacci naka na kare, wanda kuma muka taɓa magana game dashi a baya, yana iya zama mai yanke hukunci lokacin, misali, zaɓar sifa tsakanin samfuran katifa daban-daban na manyan karnuka da ake dasu. Misali, idan karen ka ya mike da yawa yayin bacci, zai fi kyau ka zabi katifa mai kusurwa huɗu, yayin da idan ya ruɓe zagaye ɗaya to ya dace. Idan yana jin tsoro, alal misali, gado mai kama da kogo na iya samar da sarari inda yake jin lafiya.

Halin karen ku ma mai yanke hukunci ne. Don haka, karnukan da suka fi jin tsoro ko kuma suka fi saurin cizon za su buƙaci katifa da ke da matukar juriya (kuma, ba shakka, ba ta ɗaukar abubuwa masu guba).

Idan kare yana da zafi ko yana da gashi mai yawa. Akwai samfuran masu ban sha'awa waɗanda zasu iya taimaka maka da zafi, kamar ɗakunan kara ƙarfi ko waɗanda aka cika da gel mai sanyaya.

A ƙarshe, idan kare yana da rashin lafiyan abu mafi kyau shine ka zabi katifa da aka gina ta da kayan hypoallergenic. A gefe guda, idan kana fama da matsalar yoyon fitsari, misali, yana da mahimmanci ya zama ba ruwa.

Inda zan sayi katifa don manyan karnuka

Baki kare yana bacci

hay wurare da yawa da yawa inda zaku sami katifa don manyan karnuka, daga na kowa ga wadanda zasu ba ka mamaki. Bari mu gani:

  • Da farko dai Amazon Shine wuri na farko da zaku sami zaɓi da yawa, girma da nau'ikan katifa. Abu mai kyau shine, tare da bayanai dalla-dalla, ba lallai bane ku sha wahala idan baku san girman sa daidai ba, kuma idan kuna da Firayim Minista za su aiko shi zuwa gidan ku cikin ɗan lokaci.
  • En shafukan yanar gizo kuma ilimin kimiyyar lissafi wanda aka sadaukar dashi ga dabbobi zaka iya samun damar da yawa na kare. Abu mai kyau shine zaka iya ziyartar shagunan jiki don bincika, misali, kaurin katifa.
  • A ƙarshe, zaku iya samun irin wannan samfurin, abin mamaki, a ciki shagunan katifa. Abinda yake ban sha'awa sosai game da waɗannan shagunan shine cewa zasu iya yin katifa don auna, wani abu da zai iya ɗan tsada fiye da sauran shagunan, amma babu shakka zaɓi ne mai kyau ga waɗanda suke so su tsara katifa kwata-kwata.

Wannan zaɓin katifa don manyan karnuka yana da ɗan komai, koyaushe ba tare da mantawa da jin daɗin dabbobinku ba, saboda haka, muna fatan ya taimaka. Faɗa mana, kuna da katifa da kuka fi so? Wani irin kuka fi so don karnukanku? Kuna da shawarar wani samfuri mana? Ka tuna cewa muna son karanta ka, saboda wannan, kawai ka bar mana sharhi!


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Mai alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Dalilin bayanan: Gudanar da SPAM, gudanar da sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.