Kun karɓi wata karuwa kuma ba za ku iya tunanin sunan mata ba. Da kyau, akwai wasu abubuwa kaɗan waɗanda zasu iya taimaka muku. Hakanan, zamu iya baku wasu shahararrun ra'ayoyin sunan kare. Sunan da za mu zaba na tsawon rayuwa ne, don haka ba laifi mu ɗan yi tunani game da shi kuma mu zaɓi wasu zaɓuɓɓuka.
Amma ga sunayen karnukaA bayyane suke, suma sun dogara da kayan ado da al'adu, don haka akwai yuwuwar ƙarshe. Yana da mahimmanci mu san yadda za mu yi amfani da sunan ka yadda ya kamata, don ilimantar da shi da fahimtar sa.
Yadda za a zabi sunayen kare
Kare ya zo gidanka kuma dole ne ka yi tunanin suna amma abu ne da zai dawwama a rayuwa, don haka sai a bar ka fanko, domin shawara ce mai muhimmanci da ba za a yi ta ba cikin kankanin lokaci. A wannan yanayin dole ne mu shakata kuma mu nemi wahayi. Abu na farko da ya kamata ka yi tunani a kansa shi ne wane irin kare ne, tunda akwai sunayen da suka fi dacewa da manyan karnuka wasu kuma ga kananan karnuka, idan yana da kuzari ko a'a. Akwai ma wadanda yana amfani da wasu sifofinsa don kiran shi, don haka sunan shine wani abu mafi sirri. Misali, ana iya kiran fararen kare.
Wata dabarar da zaku iya yi shine tunani haruffan da kuke so daga jerin abubuwan da kuka fi so, Tunda a cikin wannan ma'anar zamu iya samun babban juzu'i na asali da sunaye na musamman. Wataƙila ba su da sirri da asali, amma tabbas za su shawo kan ku saboda za ku so su. Misali muna da haruffa Game na karagai waɗanda kowa ke so, tare da sunaye kamar Arya, Sansa ko Daenerys.
Idan ba kwa son mayar da hankali kan sunaye waɗanda suke zuwa kuma zasu iya fita daga salo, koyaushe kuna iya tunani kalmomin da kuke so da masu kyau, har ma da wani yare. A cikin mai fassarar za mu iya ganin kalmomi kamar 'farin ciki' a cikin wasu yarukan kuma za mu san abin da suke nufi, wanda a Turanci zai zama 'Joy' misali, suna mai kyau don farin ciki da farin ciki kare. Wannan hanya ce mai ban sha'awa don nemo sunayen da ba zasu zama sananne ba, don kar a gano cewa akwai karnuka da yawa a wurin shakatawar masu suna iri ɗaya da na mu.
Aƙarshe, ɗayan mafi kyawun ra'ayoyin da zaku iya samu shine aikatawa bincike a gida ko tsakanin abokai, wanda zai iya baka kyawawan sunaye ko ban dariya don sabon kare. Zai kasance wani ɓangare na dangi don haka zaku iya samun babban ra'ayi tsakanin ƙawayen ku kuma tattara fewan sunaye waɗanda kuke so.
Muna baka shawarar kar ka rufe zuciyarka kuma zabi daga jerin wadanda ka fi so. Kuna iya ƙaunaci ɗaya ba tare da ƙari ba kuma kun riga kun bayyana a sarari, amma idan ba haka ba, koyaushe kuna iya zaɓar tsakanin sunaye da dama daban-daban tare da jeri kuma ku miƙa shi ga ƙuri'a ko kawai a watsar har sai kun sami ɗaya ka fi so duka.
Yadda ake sa kwarya ta amsa sunan ka
Idan macen 'yar kwikwiyo ce, yana da sauƙi a gare ta ta amsa sunan ta, saboda tare da ranakun da yayin da muke amfani da ita, za ta gane shi haka. Wannan yana faruwa kusan ta halitta. Shin da muhimmanci kada muyi amfani da sunan sa yayin da muke tsawatar masa, don haka kar ku hada shi da wani abu mara kyau. A waɗannan yanayin ya fi kyau a yi amfani da kalmar babu. Idan kare ya tsufa yana iya kashe mana ɗan ƙari kaɗan. A waɗannan yanayin zamu iya amfani da ƙarfafawa mai kyau tare da lada. Kira ta idan ta dawo da sabon sunanta zamu bata kyautar.
Sunaye masu ban sha'awa
Shigar da sunayen bitches akwai wasu da suke shahara, kodayake galibi ana amfani da su sosai. Sunaye kamar Bimba, Amy, Jasmine, Lana, Lola, Paris, Lassie, Kaila, Brenda, Linda, Asia, Sasha, Luna, Katia, Chula, Heidi, Dama, Perla, Alma, Elsa, Katy ko Fiona.